ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรืองเลน์ลอกหน่อยคับ  (อ่าน 647 ครั้ง)

สอบถามเรืองเลน์ลอกหน่อยคับ
« เมื่อ: มกราคม 07, 2017, 05:47:05 PM »

ออฟไลน์ nutthavat

• Newbie
  • *
พอดีผมซือรุ่น rader ev prizm bestball เมือเดือนสิบที่ผ่านมา ผมใส่ปั่นจักรยานคับ มาเหนว่าเลนส์มันเปนจุดตามดตามรูปอะคับ มันน่าจะยุในปะกันยุแต่ในกรณีนี้ไม่รุ้ว่าสามารถเคลมได้มัยสอบเบืองต้นสอบถามกับทางร้านที่ไปซื้อ เค้าบอกเกิดจาการใช้งานไม่เคลม ผมอึงไปเลยบอกโดนเหงื่อถึงลอก อ้าวกะมันแว่นออกกำลังกายง่ะ เซงคับมันไวเกิ๊น ใช้ปั่นเสดผมกะล้างน้ำเปล่าทุกครั้ง เลนส์มันนี้แทนไม่โดนนิวผม มัยมันไวจุงง้ะ กรณีนี้ทำยังงัยได้บางคับ